22 Lý Tự Trọng, Minh Khai, Hồng Bàng, Hải Phòng.

0914.564.579

itvc.haiphong@itvc-global.com

Máy kiểm tra cáp quang OTDR AFS DR515C ( Multimode, 850 , 1300nm, 240km,ST/SC/FC(UPC))

(Click vào để xem ảnh lớn)

Máy kiểm tra cáp quang OTDR AFS DR515C ( Multimode, 850 , 1300nm, 240km,ST/SC/FC(UPC))

Giá: Liên hệ Lượt xem: 0 Hàng mới

Hãng sản xuất:AFS
Model: DR515C
Xuất xứ: Mỹ

Chi tiết sản phẩm

THÔNG SỐ KỸ THUẬT:

Loại cáp quang: Multimode
Chuẩn đầu conector: ST/SC/FC(UPC)
Loại đầu đo:C giống với dạng đầu đo suy hao lớn như mạng PONS
Dải bước sóng:850,1300nm±30nm
Dải động: 850nm = 26dB, 1300nm = 28dB
Khoảng cách đo: 2,5, 5, 10, 20, 40, 80, 120, 160, 240 km
Độ phân giải tổn hao: 0.001dB
Cấp chính xác: ±(0.5+5´10-5´L+(dn/n)´L)
Lưu kết quả:1 đến 64000 giá trị đo
Đơn vị đo: Meter, feet
Kết nối;USB(Vista, Windows 7/9x/NT/2000 and XP versions)
Nguồn: pin Lion(9 giờ)
Chế độ OTDR:Full auto,expert và Real Time
Nguồn sáng quang
Kích thước: 16cm X 9cm X 5cm
Trọng lượng: 725 g
Nhiệt độ,độ  ẩm hoạt động: 0°C to +40°C,95%
Cung cấp bao gồm;Túi mềm,dây USB kết nối PC,phần mềm kết nối.hướng dẫn sử dụng

Gọi ngay: 0914.564.579
SMS: 0914.564.579 Chat Zalo Chat qua Messenger